"พี่หน่อง อรุโณชา" ร่วมงานบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนโครงการบูรณปฏิสังขรณ์องค์พระเจดีย์พระบรมบรรพต (ภูเขาทอง) วัดสระเกศ ราชวรมหาวิหาร
"พี่หน่อง อรุโณชา" ร่วมงานบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนโครงการบูรณปฏิสังขรณ์องค์พระเจดีย์พระบรมบรรพต (ภูเขาทอง) วัดสระเกศ ราชวรมหาวิหาร โดย "น้องเบลล่า" - "พลอย ผู้จัดการ" เป็นเจ้าภาพ โดยมียอดผ้าป่ารวมอยู่ที่ "8,947,931.18 บาท"
ร่วมอนุโมทนาสาธุบุญใหญ่ครั้งนี้ด้วยนะคะ
ดูรูปภาพเพิ่มเติม คลิกที่นี่
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85778.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85779.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85780.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85781.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85782.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85783.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85784.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85785.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85786.jpg)
![](https://www.broadcastthai.com/download/image_download/download/3011_85787.jpg)